MMC M12 yana ba da damar tashi sama da ƙasa mai cin gashin kansa tare da ingantaccen yanayin daidaitawa, yana rage sa hannun hannu don ingantacciyar manufa.
MMC M12 yana fasalta ƙirar ƙira mai saurin rarrabuwa mara kayan aiki, yana ba da damar taron mutum ɗaya cikin mintuna 3 kawai don shirye-shiryen manufa nan take.
MMC M12 yana goyan bayan nauyin nauyin 55kg tare da lokutan jirgin sama na minti 240-420 da ≥600km kewayon (Lokacin 25kg), mai kyau don ayyukan dogon lokaci.
MMC M12's twin-bum dandamali yana ba da tsayayyen jirgin sama ƙarƙashin nauyi mai nauyi, tare da juriya na Level 7 da kariya ta IP54 don ceto, sintiri, da dubawa.
Jirgin mara matukin jirgi na MMC M12 yana ba da har zuwa mintuna 420 na lokacin jirgin da nauyin nauyin kilogiram 55, wanda ya dace don buƙatu, ayyuka na dogon lokaci.
Jirgin MMC M12 yana haɓaka inganci ta 8x don duba layin wutar lantarki na kilomita 100, yana gano wuraren da ba a saba gani ba 3 tare da daidaito.
MMC M12 yana fasalta cikakken tashin hankali/saukarwa mai cin gashin kansa tare da na'ura mai juyi mai ƙarfi da jirgin sama mai ƙarfin injin, yana ba da ƙarfin daidaita yanayin ƙasa da babban motsi.
Jirgin MMC M12 mara matuki yana fasalta ƙirar kayan aiki mara sauri, mai saurin rarrabuwa, yana ba da damar taron mutum ɗaya a cikin mintuna 3 kacal don saurin shirin manufa.
Jirgin MMC M12 maras nauyi yana da ƙirar ƙira mai ɗaukar nauyi, yana ba da damar swaps mai sauri don guda ɗaya, biyu, ko firikwensin firikwensin sau uku don biyan buƙatun manufa daban-daban.
| Nau'in | Hybrid-reshe VTOL |
| Kayan abu | Carbon fiber + fiber gilashi |
| Girman Harka | 3380×1000×1070mm (tare da duniya ƙafafun) |
| Girman da ba a buɗe (tare da ruwan wukake) | Wingspan 6660 mm, Tsawon 3856 mm, Tsawo 1260 mm |
| Nauyin Jiki | 100.5 kg (ban da baturi da abin biya) |
| Nauyi mara komai | 137 kg (tare da baturi da man fetur 12L, babu kaya) |
| Cikakken Nauyin Mai | 162 kg (tare da baturi, cikakken man fetur, babu biya) |
| Max Takeoff Weight | 200 kg |
| Maxaukar kaya | 55kg (tare da man fetur 23l) |
| Jimiri | 420 min (babu kaya) |
| 380 min (10 kg na kaya) | |
| 320 min (25 kg na kaya) | |
| 240 min (55 kg na kaya) | |
| Matsakaicin Juriya na Iska | Mataki na 7 (yanayin kafaffen-reshe) |
| Max Takeoff Altitude | 5000 m |
| Gudun Jirgin Ruwa | 35m/s |
| Matsakaicin Gudun Jirgin | 42m/s |
| Max Gudun hawan hawan | 5m/s ku |
| Matsakaicin Saukowa Gudun | 3 m/s |
| Mitar watsa hoto | 1.4 GHz - 1.7 GHz |
| Rufin Isar da Hoto | Saukewa: AES128 |
| Rage watsa Hoto | 80 km |
| Baturi | 6000mAh × 8 |
| Yanayin Aiki | -20°C zuwa 60°C |
| Humidity Mai Aiki | 10% - 90% (ba mai haɗawa) |
| Ƙimar Kariya | IP54 (mai jure ruwan sama) |
| Tsangwama na Electromagnetic | 100 A/m (filin maganadisu mitar wutar lantarki) |