DJI

  • Jirgin sama mara matuki na DJI Matrice 4E

    Jirgin sama mara matuki na DJI Matrice 4E

    Matrice 4E ta kafa sabon mizani don yin bincike na ƙwararru masu inganci, duba saman daki-daki, da ƙari. Tana kawo sabon zamani na ayyukan jiragen sama masu wayo.
  • DJI Matrice 4TD

    DJI Matrice 4TD

    Tsawaita Jirgin Sama, Garkuwar lP55
    Jirgin Sama mara sumul
    Fahimtar Matsalolin Tsaro
    Fasaloli Masu Wayo Don Inganci
    Fitattu a Ƙananan Haske
    Haɓaka Kayan Haɗi
  • DJI Matrice 4T tare da DJI Care Enterprise: Maganin Drone Mai Ci Gaba

    DJI Matrice 4T tare da DJI Care Enterprise: Maganin Drone Mai Ci Gaba

    An ƙera shi don duba daidai tare da iyawar gani da kuma ɗaukar hotuna masu zafi guda biyu.
  • Batirin Jerin DJI Matrice 4D

    Batirin Jerin DJI Matrice 4D

    Batirin mai ƙarfin 149.9Wh mai ƙarfi yana ba da har zuwa mintuna 54 na lokacin tashi gaba ko mintuna 47 na lokacin zama a sararin samaniya ga jiragen sama marasa matuƙa na DJI Matrice 4D.
  • Batirin DJI Matrice 4 Series

    Batirin DJI Matrice 4 Series

    Batirin mai ƙarfin 99Wh mai ƙarfi wanda ke ba da har zuwa mintuna 49 na rayuwar baturi ko mintuna 42 na lokacin juyawa ga jiragen sama marasa matuƙa na DJI Matrice 4 Series.
  • Batirin Jirgin Sama Mai Wayo na TB100

    Batirin Jirgin Sama Mai Wayo na TB100

    Batirin jirgin sama mai wayo na TB100 yana amfani da ƙwayoyin halitta masu ƙarfi da aiki mai yawa waɗanda za a iya caji da kuma fitar da su har sau 400, wanda hakan ya sa ya fi sauƙi a yi amfani da shi a cikin jirgin sama ɗaya.
  • Batirin WB37

    Batirin WB37

    Yana amfani da batirin 2S 4920mAh mai ƙarfin fitarwa mai kyau kuma yana tallafawa caji cikin sauri.
  • Batirin Jirgin Sama Mai Hankali na DJI TB65

    Batirin Jirgin Sama Mai Hankali na DJI TB65

    Tare da tsarin sarrafa zafi a ciki, TB65 Intelligent Flight Batirin daga DJI zai iya samar da wutar lantarki ga jiragen sama marasa matuƙa, kamar Matrice 300 RTK ko Matrice 350 RTK, a duk shekara. Tare da ci gaba da watsa zafi, yana iya jure wa watanni masu zafi, kuma tare da tsarin dumama kai tsaye da aka gina a ciki, yana iya aiki ta yanayin sanyi. Batirin lithium-ion yana ba da ƙarfin 5880mAh kuma yana tallafawa har zuwa zagayowar caji 400.
  • DJI RC Plus 2 Industry Plus

    DJI RC Plus 2 Industry Plus

    An sanye shi da sabon allon haske mai haske, ana iya ganinsa a sarari a hasken rana. Yana goyan bayan kariyar IP54 kuma yana iya aiki a yanayin zafi daga -20°C zuwa 50°C. Yana amfani da sigar masana'antar watsa hotuna ta O4 kuma yana goyan bayan hanyoyin watsa bidiyo na SDR da 4G masu haɗaka.
  • Jirgin sama mara matuki na DJI Mavic 3M mai amfani da na'urori masu yawa

    Jirgin sama mara matuki na DJI Mavic 3M mai amfani da na'urori masu yawa

    Sami ƙarin bayanai masu amfani yayin yin bincike da dubawa ta sama tare da Mavic 3M Multispectral Drone daga DJI. Gimbal payload na Mavic 3M yana ba da kyamarar RGB 20MP, don haka za ku iya ɗaukar hotuna da bidiyo masu haske masu mahimmanci, kuma kyamarori huɗu na multispectral 5MP suna iya yin rikodi a wasu siffofi. Kyamarorin multispectral sun haɗa da Green, Red, Red Edge.
  • Jirgin sama mara matuki na DJI Matrice 30T

    Jirgin sama mara matuki na DJI Matrice 30T

    An ƙera Matrice 30T Enterprise Drone daga DJI don amfani da shi a cikin kasuwanci da kuma a cikin mawuyacin yanayi, zai iya jure ruwa, datti, ƙura, iska, da yanayin zafi mai tsanani daga -4 zuwa 122°F. Haɗa shi da tsarin da aka gina a ciki da tsarin madadin don sarrafa tashi da watsa sigina, kuma Matrice 30T jirgi ne mara matuƙi da za ku iya dogara da shi don muhimman ayyuka da ayyuka.
  • Kamfanin DJI Mavic 3

    Kamfanin DJI Mavic 3

    An ƙera DJI Mavic 3 Enterprise don tallafawa ayyuka da ayyukan da suka shafi kasuwanci, kuma mafita ce mai kyau ga aikace-aikacen masana'antu, kamfanoni, da aikace-aikacen masu amsawa na farko. Jirgin saman mara matuƙi yana da matuƙar ƙanƙanta kuma mai sauƙi, ana iya buɗe shi cikin sauri kuma a tura shi nan take, kuma yana iya ɗaukar har zuwa mintuna 45 na lokacin tashi. Mavic 3 Enterprise yana da ruwan tabarau mai faɗi da kuma na telephoto guda biyu a cikin kyamararsa mai gimbal mai axis 3. Ruwan tabarau mai faɗi 20MP ya dace da ɗaukar hotuna masu faɗi da kuma yin bincike cikin sauri, kuma ruwan tabarau mai faɗi 12MP yana ba ku damar kusantar abin da kuke so tare da zuƙowa mai haɗin gwiwa 56x. Waɗannan ƙwarewar suna ƙaruwa ta hanyar watsawa mai nisa na O3, guje wa cikas a kowane gefe, da ƙari.